Nokia 7610 Pro Mini : 14999 रु मध्ये नोकियाचा हा फोन लूकमध्ये Oppo किंवा Samsung पेक्षा कमी नाही, यात मोठ्या स्मार्टफोनची वैशिष्ट्ये आहेत

Nokia 7610 Pro Mini : नोकियाचा स्मार्टफोन खूपच मजेदार आणि वैशिष्ट्यांनी परिपूर्ण आहे. नुकताच नोकियाचा आणखी एक फोन चर्चेत आहे. या फोनचे नाव Nokia 7610 Pro Mini आहे. त्याचे नावही लोकांच्या मनात मोठे प्रश्न निर्माण करत आहे. यामध्ये तुम्हाला अनेक फीचर्स मिळतात. त्याची किंमतही तुम्हाला बजेटमध्ये दिसेल. चला तुम्हाला त्याच्या वैशिष्ट्यांबद्दल सांगतो.

मोफत सौर पिठाची चक्की महिलांना मोफत सौर पिठाची

गिरणी मिळण्याची उत्तम संधी, येथून त्वरित अर्ज करा

वैशिष्ट्ये Nokia 7610 Pro Mini 

तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की या स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला अनेक फीचर्स मिळतात. या स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला 6.9 इंचाचा सुपर AMOLED डिस्प्ले देण्यात आला आहे. तुम्हाला या स्मार्टफोनमध्ये 64 MP अल्ट्रा-वाइड शूटर + TOF 3D डेप्थ सेन्सर आणि आणखी 48 MP लेन्स देण्यात आले आहेत. हा स्मार्टफोन Android 13 वर काम करतो. या स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला Qualcomm Snapdragon 8 Gen 1 प्रोसेसर देण्यात आला आहे. या स्मार्टफोनमध्ये उपलब्ध असलेल्या स्टोरेजबद्दल बोलायचे झाले तर तुम्हाला 8GB रॅम आणि 256GB/512GB इंटरनल स्टोरेज देण्यात आले आहे. या स्मार्टफोनमध्ये तुम्हाला 1TB पर्यंत स्टोरेज मिळेल.

ई श्रम कार्डधारकांना आज 1000 रुपये

मिळणार, लगेच करा चेक

बॅटरी

कोणत्याही स्मार्टफोनची बॅटरी चांगली असणे खूप महत्त्वाचे असते. अशा परिस्थितीत, जर आपण 7610 Pro Mini मध्ये उपलब्ध बॅटरीबद्दल बोललो, तर तुम्हाला यामध्ये 6800mAh ची चांगली बॅटरी देण्यात आली आहे. असो, नोकिया फोन्सची बॅटरी मजबूत असते.

ई श्रम कार्डधारकांना आज 1000 रुपये

मिळणार, लगेच करा चेक

किंमत

जर आपण या स्मार्टफोनच्या

वास्तविक किंमतीबद्दल बोललो तर

तुम्हाला हा Nokia 7610 Mini 5G मोबाईल

फक्त 4499 रुपयांमध्ये सहज मिळेल.

या फोनच्या फीचर्स आणि किंमतीबद्दल

कंपनीने अजून काही सांगितलेले नाही.

अशा परिस्थितीत त्याची खरी किंमत काय आहे

हे त्याच्या लॉन्चनंतरच कळेल.

 

श्रम कार्डधारकांना आज 1000 रुपये मिळणार,

लगेच करा चेक

Leave a Comment