Cheapest Broadband Plan: इंटरनेट पॅक कधीही संपणार नाही, या ब्रॉडबँड कनेक्शनमध्ये 4000GB डेटा आणि मोफत कॉलिंग उपलब्ध आहे.

Cheapest Broadband Plan: इंटरनेट पॅक कधीही संपणार नाही, या ब्रॉडबँड कनेक्शनमध्ये 4000GB डेटा आणि मोफत कॉलिंग उपलब्ध आहे..

जर तुम्हाला इंटरनेट डेटासाठी प्रीपेड प्लॅनचे वारंवार पैसे देऊन कंटाळा आला असेल, तर तुम्ही ब्रॉडबँड प्लॅन घेऊ शकता. आम्ही तुम्हाला अशा ब्रॉडबँड प्लॅनबद्दल माहिती देऊ ज्यामध्ये तुम्हाला दरमहा 4000GB डेटा अतिशय स्वस्त दरात मिळतो. इतकेच नाही तर या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 300mbps चा स्पीड देखील मिळेल.

गेल्या काही वर्षांत स्मार्टफोन आणि इंटरनेटचा वापर झपाट्याने वाढला आहे. आज इंटरनेट ही लहान मुलांपासून वृद्धांपर्यंत सर्वांसाठी अत्यावश्यक गोष्ट बनली आहे. इंटरनेटशिवाय आपली अनेक कामे ठप्प होतात. आजकाल कॉलिंगपेक्षा स्मार्टफोनवर जास्त इंटरनेट सर्फिंग केले जात आहे, असे म्हटल्यास चुकीचे ठरणार नाही.

इंटरनेटच्या वाढत्या उपयुक्ततेमुळे टेलिकॉम कंपन्या आता डेटा ऑफरवर भर देत आहेत. तथापि, कधीकधी रिचार्ज प्लॅनमध्ये उपलब्ध डेटा देखील आमच्यासाठी कमी पडतो. या समस्येवर मात करण्यासाठी लोक आता ब्रॉडबँड योजनांकडे वळत आहेत.Cheapest Broadband Plan

जर तुम्ही कोणतेही काम करत असाल ज्यामध्ये तुम्हाला रोजच्या डेटा पॅकपेक्षा जास्त इंटरनेटची आवश्यकता असेल तर तुम्हाला ब्रॉडबँड कनेक्शन देखील मिळायला हवे.

ब्रॉडबँडचे अनेक फायदे आहेत. ब्रॉडबँड कनेक्शनमध्ये आपल्याला केवळ अधिक डेटा मिळत नाही,

⤵️⤵️⤵️⤵️

ब्रॉडबँड कनेक्शन खरेदी करण्यासाठी येथे क्लिक करा..

तर आपल्याला मोबाइल डेटापेक्षा कितीतरी पट अधिक वेगवान इंटरनेट स्पीड देखील मिळतो. आज आम्ही तुम्हाला अशा ब्रॉडबँड कनेक्शनबद्दल सांगणार आहोत ज्याचा डेटा ऑफर तुम्हाला उडी मारेल. आम्ही तुम्हाला ज्या ब्रॉडबँड प्लॅनबद्दल सांगत आहोत, त्यामध्ये तुम्हाला मासिक 4000GB डेटा मिळतो.

स्वदेशी कंपनी BSNL आपल्या ग्राहकांना स्वस्त प्रीपेड आणि पोस्टपेड कनेक्शनसह स्वस्त ब्रॉडबँड कनेक्शन देखील देते. BSNL ही देशातील ब्रॉडबँड कनेक्शन प्रदान करणाऱ्या सर्वात जुन्या कंपन्यांपैकी एक आहे.

BSNL ने आपल्या वापरकर्त्यांसाठी ब्रॉडबँड प्लॅनमध्ये एक उत्तम ऑफर आणली आहे ज्यामध्ये वापरकर्त्यांना 4 हजार GB डेटा मिळतो, तुम्ही तो 300mbps च्या स्पीडने वापरू शकता.

एवढा पैसा योजनेसाठी खर्च करावा लागणार आहे.

बीएसएनएलचा हा प्लॅन घेण्यासाठी तुम्हाला प्रत्येक महिन्याला १७९९ रुपये खर्च करावे लागतील. तुम्हाला हे लक्षात ठेवावे लागेल की ही किंमत कराशिवाय आहे, याचा अर्थ करासह तुम्हाला अधिक पैसे द्यावे लागतील. 4000GB डेटा संपल्यानंतर तुम्हाला 15mbps चा इंटरनेट स्पीड मिळेल.

ब्रॉडबँड प्लॅनमध्ये देखील ओटीटी सबस्क्रिप्शन..

आम्ही तुम्हाला सांगतो की बीएसएनएलचा हा ब्रॉडबँड प्लान वापरकर्त्यांना केवळ डेटाच देत नाही तर अनेक अतिरिक्त फायदे देखील देतो. डिस्ने+ हॉटस्टार सबस्क्रिप्शनसह तुम्ही हे ब्रॉडबँड कनेक्शन घेतल्यास, तुम्हाला इतर ७ ओटीटी प्लॅटफॉर्म Lionsgate, ShemarooMe, Hungama, SonyLIV, ZEE5 आणि YuppTV वर देखील प्रवेश मिळेल.

याचा अर्थ या प्लॅनमध्ये तुम्हाला दुहेरी फायदे मिळत आहेत. तुम्ही कोणत्याही टेन्शनशिवाय तुम्हाला हवा तेवढा डेटा वापरू शकता आणि मनोरंजनाचा आनंदही घेऊ शकता.Read more 

Leave a Comment