New Maruti Breeza – तुमच्या मनावर अधिराज्य गाजवण्यासाठी येत आहे; जबरदस्त मायलेज आणि खास वैशिष्ट्यसह नवीन मारुती ब्रीझा!!

New Maruti Breeza – तुमच्या मनावर अधिराज्य गाजवण्यासाठी येत आहे; जबरदस्त मायलेज आणि खास वैशिष्ट्यसह नवीन मारुती ब्रीझा!!

मित्रांनो, तुम्ही उत्कृष्ट मायलेज देणारी आणि नवीनतम फीचर्सने सुसज्ज असलेली कॉम्पॅक्ट एसयूव्ही शोधत असाल तर? तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे, हो मित्रांनो, मारुती सुझुकीने नुकताच नवीन ब्रेझा लाँच केला आहे, जो इतर वाहनांना स्टाइल, मायलेज आणि फीचर्सच्या बाबतीत कठीण स्पर्धा देतो. तर आज आम्ही तुम्हाला नवीन Brezza बद्दल सविस्तर सांगतो.

जबरदस्त फीचर्स –

नवीन ब्रेझा अनेक उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह सुसज्ज आहे, जे तुमचा प्रत्येक ड्राइव्ह आरामदायक आणि सुरक्षित बनवते. सुरक्षेच्या दृष्टीने, ड्युअल एअरबॅग्ज व्यतिरिक्त, यात अँटी-लॉक ब्रेकिंग सिस्टम (ABS), सेंट्रल लॉकिंग सिस्टीम,New Maruti Breeza

पॉवर डोअर लॉक, चाइल्ड सेफ्टी लॉक आणि अँटी थेफ्ट अलार्म सारखी वैशिष्ट्ये देण्यात आली आहेत. याशिवाय यात टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम, ऑटोमॅटिक क्लायमेट कंट्रोल, पुश-बटण स्टार्ट/स्टॉप, क्रूझ कंट्रोल आणि बरेच काही समाविष्ट आहे.

हे पण वाचा…👇👇👇

नरेंद्र मोदी यांनी पंतप्रधानपदाची शपथ घेताच शेतकऱ्यांसाठी घेतला हा मोठा निर्णय जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा.

शक्तिशाली इंजिन आणि उत्तम मायलेज-

मजबूत कामगिरीसाठी, नवीन Brezza मध्ये 1462 cc 4-सिलेंडर इंजिन बसवण्यात आले आहे. हे इंजिन पेट्रोल मोडमध्ये 22 किलोमीटरपर्यंत मायलेज देते, तर सीएनजी मोडमध्ये हा आकडा 30 किलोमीटरपर्यंत पोहोचतो. त्यामुळे तुम्हाला शहराभोवती फिरायचे असेल किंवा लाँग ड्राईव्हवर जायचे असेल, नवीन ब्रेझा प्रत्येक प्रवासात तुमच्यासोबत येण्यासाठी तयार आहे.

किंमत

मित्रांनो, आता किंमतीबद्दल बोलूया, होय मित्रांनो, या आश्चर्यकारक नवीन Brezza चे सर्वात मोठे वैशिष्ट्य म्हणजे त्याची परवडणारी किंमत, टाटा पंच सारख्या वाहनांशी स्पर्धा करणारी ही जबरदस्त कॉम्पॅक्ट एसयूव्ही फक्त रु.७लाख च्या एक्स-शोरूम किमतीत उपलब्ध आहे.

जर आपण त्याच्या टॉप वेरिएंटच्या किंमतीबद्दल बोललो तर ते सुमारे 11.5 लाख रुपयांपर्यंत जाते. तर मित्रांनो, जर तुम्हाला लांबच्या राइडसाठी कार घ्यायची असेल तर ही कार तुमच्यासाठी योग्य ठरू शकते.Read more 

👇👇👇👇

अधिक माहिती प्राप्त करण्यासाठी येथे क्लिक करा…

Leave a Comment