Mahavitaran bharti 2024 ; दहावी पास विद्यार्थ्याकरिता महावितरण मध्ये मेगा भरती! असा करा अर्ज…

Mahavitaran bharti 2024 ; दहावी पास विद्यार्थ्याकरिता महावितरण मध्ये मेगा भरती! असा करा अर्ज…

वीज विभागात 10वी उत्तीर्ण 2610 पदांसाठी भरतीसाठी अधिसूचना जारी करण्यात आली आहे. त्यासाठीचे अर्ज 19 जुलैपर्यंत भरले जातील.

बिहार स्टेट पॉवर होल्डिंग कंपनी लिमिटेड द्वारे 2610 पदांसाठी भरती अधिसूचना जारी करण्यात आली आहे, त्यानुसार 2000 पदे तंत्रज्ञ श्रेणी 3, पत्रव्यवहार लिपिक 150 पदे. स्टोअर कीपर 40 पदे, ज्युनियर इलेक्ट्रिकल JEE GTO साठी 40 पदे आणि सहाय्यक कार्यकारी अभियंता 40 पदे ठेवण्यात आली आहेत.Mahavitaran bharti 2024

वीज विभागात नोकरी मिळवू इच्छिणाऱ्या उमेदवारांसाठी ही एक आनंदाची बातमी आहे. या भरतीसाठी उमेदवारांकडून ऑनलाईन अर्ज मागविण्यात आले असून, अर्ज भरण्याची शेवटची तारीख आहे 19 जुलै रोजी ठेवण्यात आले आहे, त्यानंतर पुढील परीक्षा घेण्यात येईल उमेदवार अधिकृत अधिसूचनेतून या भरतीबद्दल तपशीलवार आणि तपशीलवार माहिती मिळवू शकतात.

पोस्ट ऑफिस ची जबरदस्ती योजना; 300 रुपये जमा करा, तुम्हाला 21410 रुपये मिळतील, येथे करा अर्ज

विद्युत विभाग भरती अर्ज शुल्क..

या भरतीमध्ये, सामान्य OBC आणि EWS प्रवर्गासाठी अर्ज शुल्क 1500 रुपये ठेवण्यात आले आहे, तर अनुसूचित जाती आणि अनुसूचित जमातीच्या उमेदवारांसाठी अर्ज शुल्क 375 रुपये ठेवण्यात आले आहे. उमेदवारांना ऑनलाइन माध्यमातून अर्जाची फी भरावी लागेल.

👇👇👇👇

महावितरण विभागामध्ये नोकरी मिळण्यासाठी ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा..

वीज विभाग भरती वयोमर्यादा..

या भरतीसाठी वयोमर्यादा पदांनुसार 18 वर्षे वरून 37 वर्षे ठेवण्यात आली असून, यामध्ये 31 मार्च 2024 हा आधार मानून वयोमर्यादा निश्चित करण्यात येणार आहे शासनाच्या नियमानुसार.

विद्युत विभाग भरती शैक्षणिक पात्रता..

यामध्ये तंत्रज्ञ श्रेणी तृतीय साठी उमेदवार मान्यताप्राप्त मंडळातून 10 वी उत्तीर्ण असावा आणि इलेक्ट्रीशियन ट्रेडमध्ये 2 वर्षांचे आयटीआय प्रमाणपत्र असावे, कनिष्ठ खाते लिपिकासाठी बी.कॉम., तर पत्रव्यवहार लिपिक आणि स्टोअर असिस्टंटसाठी,

त्याच्याकडे पदवी, कनिष्ठ विद्युत अभियंता, संबंधित क्षेत्रातील डिप्लोमा आणि सहाय्यक कार्यकारी अभियंता या पदासाठी इलेक्ट्रॉनिक, इलेक्ट्रिकल अभियांत्रिकीमध्ये बीई, बीटेक पदवी असणे आवश्यक आहे.

विद्युत विभाग भरती अर्ज प्रक्रिया..

ज्या उमेदवारांना या पदांसाठी अर्ज करायचा आहे, त्यांनी प्रथम सूचना काळजीपूर्वक वाचून नंतर ऑनलाइन अर्ज करा वर क्लिक करावे.

उमेदवाराने अर्जामध्ये विचारलेली सर्व माहिती योग्यरित्या भरावी लागेल, आवश्यक कागदपत्रे अपलोड करावी लागतील, त्याच्या श्रेणीनुसार अर्जाची फी भरावी लागेल आणि त्यानंतर अर्जाची प्रिंटआउट भविष्यासाठी सुरक्षित ठेवावी लागेल.Read more 

👇👇👇👇

आर्टिकल बद्दल काही मला सांगा असल्यास आम्हाला संपर्क करण्यासाठी येथे क्लिक करा..

 

 

Leave a Comment