Jio new recharge plan :स्वस्त रिचार्ज पाहिजे! जिओच्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला ८४ दिवसांसाठी रिचार्ज करण्याची गरज नाही, सोबतच फ्री OTT चा लाभही मिळणार आहे.

Jio new recharge plan :स्वस्त रिचार्ज पाहिजे! जिओच्या या प्लॅनमध्ये तुम्हाला ८४ दिवसांसाठी रिचार्ज करण्याची गरज नाही, सोबतच फ्री OTT चा लाभही मिळणार आहे.

रिलायन्स जिओकडे Reliance jioत्यांच्या ग्राहकांसाठी एकापेक्षा जास्त रिचार्ज योजना आहेत. जिओच्या लिस्टमध्ये एक प्लान Reliance jio recharge planदेखील आहे ज्यामध्ये ग्राहकांना 84 दिवसांची दीर्घ वैधता plane validityमिळते. या प्लॅनची सर्वात खास गोष्ट म्हणजे यामध्ये Amazon Prime आणि Disney Plus Hotstar चे मोफत सबस्क्रिप्शन Disney plus hotstar subscriptionदेखील दिले जाते.

जेव्हा जेव्हा टेलिकॉम सेक्टरमध्ये telecom sector रिचार्ज प्लॅनची चर्चा होते तेव्हा जिओचे नाव नक्कीच समोर येते. जिओचे सध्या ४८ कोटी युजर्स आहेत. कंपनी नेहमीच आपल्या ग्राहकांना Vivo new customer स्वस्त आणि परवडणाऱ्या योजना ऑफर करते.Jio new recharge plan

जिओने युजर्ससाठी केवळ स्वस्त प्लॅन लॉन्च केले नाहीत तर ज्यांना दीर्घ वैधता हवी आहे त्यांना अनेक पर्यायही दिले आहेत. आज आम्ही तुम्हाला जिओच्या दीर्घ वैधतेच्या स्वस्त किफायतशीर प्लॅनबद्दल सांगणार आहोत.

आपल्या 48 कोटी वापरकर्त्यांच्या सोयीसाठी, कंपनीने रिचार्ज पोर्टफोलिओला अनेक श्रेणींमध्ये विभागले आहे. यामध्ये तुमच्याकडे मनोरंजन योजना entertainment plan, डेटा पॅक data pack, वार्षिक योजना yearly plan, जिओ फोन प्लॅन jio phone plan, डेटा बूस्टर प्लॅन data booster plan, क्रिकेट प्लॅन cricket plan असे पर्याय आहेत. या यादीमध्ये एक योजना देखील आहे ज्यामध्ये दीर्घ वैधतेसह अतिरिक्त डेटा देखील उपलब्ध आहे.

जिओच्या यादीतील उत्तम योजना

Jio च्या ज्या रिचार्ज प्लानबद्दल आपण बोलत आहोत त्याला कंपनीचा सर्वात किफायतशीर प्लान म्हणता येईल. या प्लानची किंमत 1198 रुपये आहे. या प्लॅनमध्ये कंपनी ग्राहकांना 84 दिवसांची दीर्घ वैधता ऑफर करते. या प्लॅनसह, तुमची एकाच वेळी 84 दिवसांच्या रिचार्जच्या तणावातून सुटका होते. तुम्ही कोणत्याही नेटवर्कमध्ये पूर्ण वैधतेमध्ये मोफत कॉलिंग करू शकता.

हे ही वाचा…👇👇👇

गॅस सिलेंडरच्या दारात सातत्याने घसरण; आज पर्यंत सर्वात जास्त गॅस सिलेंडरच्या दरात घसरण, जाणुन घ्या नवीन दर

जिओच्या या प्लानमध्ये उपलब्ध असलेल्या डेटा ऑफरबद्दल बोलायचे झाले तर, यामध्ये कंपनी ग्राहकांना एकूण 168GB डेटा ऑफर करते. तुम्ही दररोज 2GB डेटा वापरू शकता. जिओ ग्राहकांना अतिरिक्त डेटाचा लाभही देत आहे. यामध्ये तुम्हाला एकूण 18GB फ्री डेटा मिळतो. अशाप्रकारे, प्लानमध्ये एकूण 186GB डेटा उपलब्ध आहे.

OTT चा बंपर पॅक रिचार्ज प्लॅनमध्ये उपलब्ध असेल..

जर तुम्ही OTT स्ट्रीमिंग करत असाल तर तुम्हाला ही योजना खूप आवडेल. या प्लॅनमध्ये, कंपनी दोन सर्वात मोठ्या OTT प्लॅटफॉर्म Amazon Prime Video आणि Disney Plus Hot Star वर मोफत सबस्क्रिप्शन देत आहे. यामध्ये तुम्हाला डिस्ने प्लस हॉटस्टारचे 90 दिवसांसाठी आणि प्राइम व्हिडिओचे 84 दिवसांसाठी सबस्क्रिप्शन मिळेल.

या दोन OTT सोबत, तुम्हाला Sony LIV, ZEE5, Lionsgate Play, Discovery+, Sun NXT यासह इतर अनेक प्लॅटफॉर्मचे सदस्यत्व देखील मिळेल. Jio Jio TV, Jio Cinema आणि Jio Cloud मध्ये देखील प्रवेश ..Read more 

👇👇👇👇

 पोस्ट विषयी काही तक्रार आणि प्रश्न असतील तर आमच्याशी संपर्क साधण्यासाठी येथे क्लिक करा…

Leave a Comment