Today’ s gold price :ग्राहकांचे बजेट बिघडले, सोन्याचे भाव गगनाला भिडले, जाणून घ्या 22 ते 24 कॅरेटचा दर. 

Today’ s gold price :ग्राहकांचे बजेट बिघडले, सोन्याचे भाव गगनाला भिडले, जाणून घ्या 22 ते 24 कॅरेटचा दर.

सोन्याच्या किमतीत वाढ झाल्यामुळे ग्राहकांचे खिशाचे बजेट बिघडल्याने सर्वांच्या चेहऱ्यावर निराशा होती. कडाक्याच्या उन्हामुळे बाजारपेठा अगदी सुनसान वाटत असल्या तरी लग्नाचा हंगाम पुन्हा सुरू होणार आहे. शहनाईच्या हंगामात पुन्हा एकदा सराफा बाजारात मोठी गर्दी होणार असल्याने लोक खरेदीसाठी बाहेर पडतील.

सोन्याचे भाव वाढले असले तरी खरेदी करायची असेल तर किरकोळ संधीही सोडू नका, कारण अशा ऑफर पुन्हा पुन्हा येत नाहीत. येत्या काही दिवसांत त्याच्या किमती आणखी वाढू शकतात. बाजारात 24 कॅरेट सोन्याचा दर 73,250 रुपये प्रति दहा ग्रॅम इतका नोंदवला गेला. 22 कॅरेट सोन्याचा दर 67,150 रुपये प्रति दहा ग्रॅमवर ट्रेंड करत होता.

दिल्ली, मुंबई आणि कोलकाता यासह येथील सोन्याचे दर जाणून घ्या

देशाची राजधानी दिल्लीत 24 कॅरेट सोन्याचा भाव 73,400 रुपये प्रति तोळा नोंदवला जात आहे. जर आपण 22 कॅरेट सोन्याबद्दल बोललो तर, किंमत 67,300 रुपये प्रति दहा ग्रॅम वर ट्रेंड करत असल्याचे दिसते. यासोबतच ओडिशाची राजधानी भुवनेश्वरमध्ये 24 कॅरेट सोन्याचा दर 73,250 रुपये आणि 22 कॅरेट सोन्याचा दर 67,150 रुपये प्रति दहा ग्रॅमने विकला जात आहे.

हे ही वाचा…👇👇👇

महिलांना शिलाई मशीन खरेदी साठी 15 हजार रु व 15 दिवस मोफत शिवण क्लास दिले जाणार सर्व महिलांनी या योजनेचा लाभ घेवा

कोलकातामध्ये 24 कॅरेट सोन्याचा दर 73,250 रुपये आणि 22 कॅरेट सोन्याचा दर 67,150 रुपये प्रति दहा ग्रॅम नोंदवला जात आहे. आर्थिक राजधानी मुंबईत 24 कॅरेटचा दर 73,250 रुपये तर 22 कॅरेटचा दर 67,150 रुपये प्रति तोला नोंदवला जात आहे.Today’ s gold price

तामिळनाडूची राजधानी चेन्नईमध्ये 24 कॅरेटची किंमत 73,970 रुपये प्रति तोला नोंदवली जात आहे आणि 22 कॅरेटचा दर 67,800 रुपये प्रति दहा ग्रॅम नोंदवला जात आहे. तामिळनाडूची राजधानी हैदराबादमध्ये 24 कॅरेटचा दर 73,250 रुपये आणि 22 कॅरेटचा दर 67.1 रुपये प्रति दहा ग्रॅम या दराने विकला जात आहे.

आजचा चांदीचा बाजार भाव..

भारतीय सराफा बाजारातही चांदीच्या दरात लक्षणीय वाढ होताना दिसत आहे, त्यामुळे प्रत्येकाच्या खिशाचे बजेट बिघडत आहे. बाजारात, एक किलो चांदीचा दर 92,500 रुपये प्रति दहा ग्रॅम असा ट्रेंड होताना दिसत आहे,

जे खरेदी करून तुम्ही सहज फायदे मिळवू शकता. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की IBJA वर जारी केलेले दर देशभरात वैध आहेत, परंतु राज्यांमध्ये कर लागू झाल्यानंतर त्याच्या किंमती खूप जास्त होतात.Read more…..

👇👇👇👇

पोस्ट विषयी काही तक्रार असल्यास आमच्याशी संपर्क करण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

Leave a Comment