Weather Alert: या आठवड्यात पावसाचा अंदाज कसा असेल जाणून घ्या तुमच्या शहरात कधी पडेल पाउस…

Weather Alert: या आठवड्यात पावसाचा अंदाज कसा असेल जाणून घ्या तुमच्या शहरात कधी पडेल पाउस…

देशभरात तीव्र उष्णतेमुळे लोकांची स्थिती अत्यंत वाईट आहे (हवामानाचा इशारा). गेल्या अनेक दिवसांपासून तीव्र उष्मा (रेनफॉल अलर्ट) आणि उष्णतेच्या लाटेमुळे लोक हैराण झालेले दिसत आहेत. या आठवड्यात राजधानी दिल्लीत हलका, मध्यम आणि मुसळधार पावसाचा अंदाज हवामान खात्याने वर्तवला आहे.Weather Alert

मात्र, रविवारी हलका पाऊस आणि ढगाळ आकाशामुळे दिल्लीतील नागरिकांना थोडा दिलासा मिळाला. रात्रीच्या दमट उकाड्याने त्रास दिला. हवामान विभागाने दिलेल्या माहितीनुसार, दिवसाचे कमाल तापमान ३९.८ अंश सेल्सिअस नोंदवले गेले. IMD ने देखील 24 आणि 25 जून रोजी पाऊस आणि वादळाचा अंदाज वर्तवला आहे.

हे पण वाचा…👇👇👇👇

तुमच्या मुलीसाठी ही एक खास योजना; मुलगी दहा वर्षाची होताच द्या तीला हे एक खास गिफ्ट! 21 वर्षाची मुलगी होतात ती बोलेल वाह पप्पा वाह!!

या आठवड्यात दिल्लीत हवामान कसे असेल?

 हवामान खात्याच्या म्हणण्यानुसार हा संपूर्ण आठवडा दिल्लीकरांसाठी चांगला ठरू शकतो. या आठवड्यात नागरिकांना कडाक्याच्या उन्हापासून दिलासा मिळणार आहे. हवामान खात्याच्या म्हणण्यानुसार, सोमवारपासून दिल्लीत बदललेले हवामान दिसेल, त्यासोबतच वादळ आणि पाऊसही पडेल.

मंगळवार, 25 जून रोजी आकाश ढगाळ राहील आणि हलका पाऊस पडू शकतो. यासोबतच २६ जून रोजी अंशत: ढगाळ वातावरण राहील आणि २७ जून रोजी वादळी वाऱ्यासह पाऊस पडण्याची शक्यता आहे. 28 जून आणि 29 जून ढगाळ राहील आणि वादळी वाऱ्यासह पाऊस आणि वादळाची शक्यता आहे.Read more 

👇👇👇👇

पोस्ट विषयी काही तक्रार आणि प्रश्न असतील तर आमची संपर्क करण्यासाठी येथे क्लिक करा..

 

Leave a Comment