Super Recharge Plan:Disney + Hotstar, मोफत डेटा आणि एका वर्षासाठी अमर्यादित कॉलिंगसह 200 हून अधिक टीव्ही चॅनेल.

Super Recharge Plan:Disney + Hotstar, मोफत डेटा आणि एका वर्षासाठी अमर्यादित कॉलिंगसह 200 हून अधिक टीव्ही चॅनेल.

Vodafone-Idea (Vi) आपल्या योजनांसह इतर कंपन्यांना कठीण स्पर्धा देत आहे. कंपनीच्या पोर्टफोलिओमध्ये अशा अनेक योजना आहेत, ज्यात भरपूर डेटा आणि अनेक अतिरिक्त फायदे आहेत. 901 रुपयांची योजना यापैकी एक आहे. या प्लॅनमध्ये कंपनी इंटरनेट वापरण्यासाठी दररोज 3 जीबी डेटा देत आहे.

प्लॅनच्या सदस्यांना 48 GB अतिरिक्त डेटा मोफत मिळेल. 70 दिवसांच्या वैधतेसह या प्लॅनमध्ये, कंपनी दररोज 100 मोफत एसएमएस आणि सर्व नेटवर्कसाठी अमर्यादित कॉलिंग देखील देत आहे. योजनेचे अतिरिक्त फायदे हे विशेष बनवतात.Super Recharge Plan

⤵️⤵️⤵️⤵️

एअरटेल dth प्लॅन जाणुन घेण्यासाठी येथे क्लिक करा..

Vodafone-Idea च्या या प्लॅनच्या सदस्यांना Binge All Night लाभ मिळेल. यामध्ये युजर्स मध्यरात्री 12 ते सकाळी 6 वाजेपर्यंत अनलिमिटेड डेटा वापरू शकतात. या प्लॅनमध्ये वीकेंड डेटा रोलओव्हर आणि दरमहा 2GB पर्यंत डेटाचा आनंद देखील मिळतो.

प्लॅनच्या सदस्यांना Vi Movies आणि TV ॲपवर मोफत प्रवेश देखील मिळेल. यामध्ये 200 हून अधिक टीव्ही चॅनेल आणि 5000 हून अधिक चित्रपटांना प्रवेश दिला जात आहे. हा प्लॅन एका वर्षासाठी Disney+Hotstar मोबाईल सबस्क्रिप्शन देखील ऑफर करतो.

जर तुम्हाला ९०१ रुपयांचा प्लान महाग वाटत असेल तर तुम्ही ५९९ रुपयांचा प्लान निवडू शकता. कंपनी या प्लॅनमध्ये 70 दिवसांची वैधता देत आहे.

या प्लॅनमध्ये तुम्हाला इंटरनेट वापरण्यासाठी दररोज १.५ जीबी डेटा मिळेल. Vodafone-Idea चा हा प्लॅन देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग आणि दररोज 100 मोफत एसएमएस देत आहे.

या प्लॅनमध्ये तुम्हाला रात्री १२ ते सकाळी ६ पर्यंत अमर्यादित डेटा देणारा Binge All Night लाभ मिळेल. या व्यतिरिक्त, कंपनी या प्लॅनमध्ये वीकेंड डेटा रोलओव्हर आणि डेटा डिलाईट्ससह Vi Movies आणि TV ॲपवर मोफत प्रवेश देत आहे.Read more 

Leave a Comment