Job Loss breaking news: नोकरी सुटली, चिंता कसली करताय, आता कंपनी भरणार तुमचं EMI, गाडीचे हप्ते, होम लोन जाणुन घ्या सविस्तर माहिती…

Job Loss breaking news: नोकरी सुटली, चिंता कसली करताय, आता कंपनी भरणार तुमचं EMI, गाडीचे हप्ते, होम लोन जाणुन घ्या सविस्तर माहिती…

छाटणी सुरू आहे आणि खाजगी क्षेत्रातील नोकऱ्या धोक्यात आहेत. अशा परिस्थितीत घर, वाहन किंवा वैयक्तिक कर्ज घेणाऱ्यांना ईएमआय संकटाचा सामना करावा लागू शकतो. अशा कठीण परिस्थितीत तुमच्याकडे काही पर्याय आहेत ज्याचा वापर करून संकट टाळता येऊ शकते.

गेल्या एक वर्षापासून खाजगी क्षेत्रात नोकरी सोडण्याचा (नोकरी गमावण्याचा) एक टप्पा आहे. आयटी क्षेत्र असो वा फिनटेक, सर्वत्र नोकऱ्यांचे संकट आहे. मोठ्या कंपन्याही हजारो नोकऱ्या काढून घेत आहेत. यातील अनेक कर्मचाऱ्यांनी गृह किंवा वाहन कर्जही घेतले आहे.Job Loss breaking news

अशा परिस्थितीत, या छाटणीच्या काळात एखाद्याला अशा संकटाचा सामना करावा लागला, तर त्याच्या ईएमआयचे काय होणार, असा प्रश्न उपस्थित होतो. नोकरीशिवाय तो कर्जाची परतफेड कशी करणार आणि पुढची नोकरी मिळेपर्यंत तो ईएमआयची व्यवस्था कुठे करणार?

👇👇👇👇

Job loss insurance काय आहे, याब्बद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा…

आज आम्ही तुम्हाला या समस्येवर उपाय सांगणार आहोत. अशा वेळी जेव्हा नोकऱ्या संकटात असतात, तेव्हा तुमच्याकडे काही काळासाठी तुमच्या कर्जाची परतफेड करण्याचा पर्याय असायला हवा.

अशा समस्येत जॉब लॉस इन्शुरन्स खूप उपयुक्त आहे. आजकाल अनेक विमा कंपन्या, बँका आणि NBFC तुमच्या पगाराचा आणि नोकरीचा विमा उतरवतात. Read more 

Leave a Comment