ICC T20 World Cup 2024:T20 विश्वचषकाचे वेळापत्रक जाहीर, भारताचा सामना कधी आणि कोणासोबत आहे, येथे पहा…

ICC T20 World Cup 2024:T20 विश्वचषकाचे वेळापत्रक जाहीर, भारताचा सामना कधी आणि कोणासोबत आहे, येथे पहा…

क्रिकेट हा जगातील सर्वात लोकप्रिय आणि सर्वाधिक पाहिला जाणारा खेळ आहे आणि प्रत्येक क्रिकेटप्रेमी त्याचा आनंद घेतो. यावेळी 2024 टी-20 विश्वचषक अमेरिका आणि वेस्ट इंडिज यांच्या संयुक्त विद्यमाने होणार आहे. १ जूनपासून या स्पर्धेला सुरुवात होणार आहे.

या स्पर्धेचे वेळापत्रक, स्वरूप, सहभागी संघांची यादी, लोगो आणि ठिकाण यासह संपूर्ण तपशील पहा. जगातील सर्व संघ त्यांच्या विश्वचषक संघाची घोषणा करत आहेत, ज्यात प्रामुख्याने भारत, न्यूझीलंड, इंग्लंड, ऑस्ट्रेलिया, दक्षिण आफ्रिका, श्रीलंका, अफगाणिस्तान आणि बांगलादेश या संघांचा समावेश आहे.  ICC T20 World Cup 2024

T20 विश्वचषक 2024 हायलाइट्स:

 ICC T20 विश्वचषक 2024 1 जून 2024 पासून सुरू होणार आहे.

T20 विश्वचषक 2024 मध्ये एकूण 20 संघ सहभागी होणार असून या स्पर्धेत एकूण 55 सामने खेळवले जाणार आहेत.

 टीम इंडियाचा पहिला सामना ५ जून रोजी आयर्लंडविरुद्ध होणार आहे. दुसरा सामना ९ जून रोजी पाकिस्तानविरुद्ध होणार आहे.

 युनायटेड स्टेट्समध्ये पहिल्यांदाच मोठ्या क्रिकेट स्पर्धेचे आयोजन करण्यात येणार आहे.

👇👇👇👇👇

आमच्या WhatsApp ग्रुप मध्ये जॉईन होण्यासाठी येथे क्लिक करा..

 T20 विश्वचषक 2024: आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट परिषदेने (ICC) 9व्या पुरुष T20 क्रिकेट विश्वचषक स्पर्धेची घोषणा केली आहे. जगातील अव्वल संघ यात सहभागी होणार आहेत. ICC T20 विश्वचषक 2024 वेस्ट इंडिज आणि युनायटेड स्टेट्स यांच्या संयुक्त विद्यमाने होणार आहे.

ICC T20 विश्वचषक 2024 1 जून 2024 पासून सुरू होणार आहे. युनायटेड स्टेट्समध्ये पहिल्यांदाच मोठ्या क्रिकेट स्पर्धेचे आयोजन करण्यात येणार आहे. आयसीसीने नुकतेच युनायटेड स्टेट्समध्ये टी-20 विश्वचषकाचे सामने खेळले जातील अशी ठिकाणे निश्चित केली आहेत.Read more 

Leave a Comment