IBPS RRB Vacancy:IBPS ने ऑफिस असिस्टंट आणि ऑफिसरच्या 9000 जागांसाठी भरती अधिसूचना जारी केली आहे.

IBPS RRB Vacancy:IBPS ने ऑफिस असिस्टंट आणि ऑफिसरच्या 9000 जागांसाठी भरती अधिसूचना जारी केली आहे.

IBPS ने ऑफिस असिस्टंट आणि ऑफिसरच्या पदांसाठी भरतीची अधिसूचना जारी केली आहे, यासाठी अर्ज 27 जून पर्यंत भरले जातील.

 आयबीपीएस ने ऑफिस असिस्टंट आणि ऑफिसर स्केल फर्स्ट आणि थर्डच्या 9995 पदांसाठी भरतीची जाहिरात जारी केली आहे, त्यासाठी पात्र उमेदवारांकडून ऑनलाइन पद्धतीने अर्ज मागवण्यात आले आहेत महिला आणि पुरुष दोन्ही उमेदवार अर्ज करू शकतात.

ग्रामीण बँकांमध्ये जाण्याचा विचार करणाऱ्या उमेदवारांसाठी ही एक उत्तम संधी आहे. मुख्य परीक्षा सप्टेंबर आणि ऑक्टोबरमध्ये आयोजित केली जाईल.

ibps भरती अर्ज फी..

या भरतीमध्ये सामान्य, OBC आणि EWS प्रवर्गासाठी अर्ज शुल्क 850 रुपये ठेवण्यात आले आहे, तर अनुसूचित जाती, अनुसूचित जमाती PWD उमेदवारांसाठी अर्ज शुल्क 850 रुपये ठेवण्यात आले आहे. उमेदवारांना अर्ज शुल्क या माध्यमातून भरावे लागेल.IBPS RRB Vacancy

ibps भरती वयोमर्यादा

या भरतीमध्ये कार्यालयीन सहाय्यक लिपिक पदासाठी वयोमर्यादा १८ वरून २८ वर्षे ठेवण्यात आली आहे, तर अधिकारी स्केल १ साठी वयोमर्यादा १८ ते ३० वर्षे, अधिकारी श्रेणी द्वितीय साठी २१ ते ३२ वर्षे आणि अधिकारी वर्गासाठी वय मर्यादा १८ ते ३२ वर्षे ठेवण्यात आली आहे.

👇👇👇👇

आँनलाईन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा…

स्केल III, 21 ते 40 वर्षे यामध्ये, अधिसूचनेनुसार वयोमर्यादा मोजली जाईल आणि सरकारच्या नियमांनुसार आरक्षित श्रेणींमध्ये कमाल वयोमर्यादेत सूट दिली जाईल.

IBPS शैक्षणिक  पात्रता..

या भरतीमध्ये कार्यालयीन सहाय्यक पदासाठी उमेदवार पदवीधर असावा तर अधिकारी पदासाठी शैक्षणिक पात्रता पदवीधर, CA, LLB, MBA आणि इतर पात्रता असावी.

हे ही वाचा…👇👇👇

आनंदाची बातमी! एवढे मार्क्स मिळाले तर पास व्हाल; असे जाणुन घ्या…

ibps भरती निवड प्रक्रिया

या भरतीसाठी उमेदवारांची निवड पूर्वपरीक्षा, मुख्य परीक्षा, मुलाखत, कागदपत्र पडताळणी आणि वैद्यकीय परीक्षेच्या आधारे केली जाईल.

ibps भरती अर्ज प्रक्रिया

उमेदवारांना IBPS ऑफिस असिस्टंट आर ऑफिसरसाठी ऑनलाइन अर्ज करावा लागेल ज्या उमेदवारांना या पदांसाठी अर्ज करायचा आहे, त्यांना प्रथम अधिकृत अधिसूचना काळजीपूर्वक वाचावी लागेल, त्यानंतर अधिकृत वेबसाइटवर जा आणि ऑनलाइन अर्ज करा वर क्लिक करा.

उमेदवारांनी अर्जात विचारलेली सर्व माहिती अचूक भरावी लागेल, त्यानंतर त्यांना आवश्यक कागदपत्रे, पासपोर्ट आकाराचा फोटो आणि स्वाक्षरी अपलोड करावी लागेल, त्यानंतर त्यांनी अर्जाची फी भरावी लागेल आणि त्यानंतर अर्ज भरावा लागेल अर्जाची प्रिंट आउट काढा आणि तुमच्याकडे सुरक्षित ठेवा.Read more 

 

Leave a Comment