Tata Motors : टाटांनी एवढी सूट दिली की शक्तिशाली हॅरियर आणि सफारी ने उडवली खळबळ, आता विकत घेणारे आयुष्यभर आनंदी राहणार!

Tata Motors  : टाटाने शक्तिशाली हॅरियर आणि सफारीवर बंपर सूट दिली आहे. आता ते खरेदी करणाऱ्यांना जवळपास 1.50 लाख रुपयांची सूट मिळत आहे. जे आता हे खरेदी करतात ते आयुष्यभर आनंदी राहतील. त्याचे तपशील जाणून घेऊया.

Tata Motors ने 17 ऑक्टोबर 2023 रोजी भारतात सफारी फेसलिफ्टसह अपडेट केलेले हॅरियर लॉन्च केले आहे. दोन्ही एसयूव्ही नवीन प्रकारांच्या नावांसह बाह्य आणि अंतर्गत अद्यतनित आहेत. प्री-फेसलिफ्टेड व्हेरिएंट अजूनही नोव्हेंबरमध्ये मोठ्या सवलतींसह विक्रीवर आहे. प्री-फेसलिफ्टेड Tata Harrier आणि Safari वर 1.40 लाख रुपयांपर्यंत सूट मिळत आहे. या SUV वर 75,000 रुपयांपर्यंत कॅश डिस्काउंट उपलब्ध आहे. फेसलिफ्टेड व्हेरियंट 17 ऑक्टोबर रोजी लॉन्च करण्यात आले.

RBI सिबिल स्कोअरच्या बाबतीत सक्रिय

झाले आणि हे नियम जारी केले !

टाटा सफारी आणि हॅरियर ऑफर  Tata Motors

प्री-फेसलिफ्टेड टाटा सफारी आणि हॅरियरची निवड करणारे ग्राहक 1.40 लाख रुपयांपर्यंतचे फायदे घेऊ शकतात. यामध्ये 75,000 रुपयांपर्यंत कॅश डिस्काउंट उपलब्ध आहे. याशिवाय 50,000 रुपयांचा एक्सचेंज बोनस आणि 15,000 रुपयांपर्यंत कॉर्पोरेट ऑफर उपलब्ध आहे. या ऑफरबद्दल अधिक माहिती मिळविण्यासाठी, ग्राहक जवळच्या डीलरशी संपर्क साधू शकतात.

येथे पहा नवनवीन अपडेट 

नवीन सफारी आणि हॅरियर

आम्ही तुम्हाला सांगतो की सफारी आणि हॅरियरच्या अपडेटेड फेसलिफ्ट प्रकारांमध्ये अनेक नवीन वैशिष्ट्ये आणि डिझाइन उपलब्ध आहेत.

त्याच्या इंजिन पॉवरट्रेनबद्दल बोलायचे झाल्यास,

ते जुन्या मॉडेलप्रमाणेच कॉन्फिगरेशनसह येते.

हे 2.0-लिटर Kryotec डिझेल इंजिनद्वारे समर्थित आहे,

जे 6-स्पीड मॅन्युअल आणि टॉर्क कन्व्हर्टर युनिटशी जोडलेले आहे.

त्याचे BS6 2.0 अपडेटेड इंजिन 168bhp पॉवर आणि

350Nm चा पीक टॉर्क जनरेट करण्यास सक्षम आहे.

 

9 कोटी शेतकर्‍यांसाठी आनंदाची बातमी, त्यांना मिळणार दिवाळी भेट,

15 व्या हप्त्याचे 2 हजार रुपये या दिवशी त्यांच्या खात्यात येतील.

Leave a Comment