Viral marathi poetry;”चोरूनी तू मला मिठीत घेशील का”? हि कविता सोशल मीडियावर होत आहे तुफान व्हायरल! वाचा एकदा ही कविता….

Viral marathi poetry;”चोरूनी तू मला मिठीत घेशील का”? हि कविता सोशल मीडियावर होत आहे तुफान व्हायरल! वाचा एकदा ही कविता….

नमस्कार मित्रांनो सर्वप्रथम आपलं आमचे मराठी पोर्टल वरती सहर्ष स्वागत आहे आपण बघितले केलं तर सध्याचे जीवन हे धावपळीचे बनले आहे या सर्व युगामध्ये आता प्रत्येक जण हा नवनवीन इंस्टाग्राम वरती रिल्स बनवत असतो.

परंतु आपण जर बघितले गेले तर पूर्वीच्या काळात जे कवी किंवा शायरी बनवणारे साहित्यकार होते ते या काळात राहिले नाहीत परंतु असे देखील म्हणता येणार नाही की आपली जी मराठी भाषा मध्ये जो गोडवा होता तो अजूनही प्रत्येक शब्दामध्ये जाग आहे अशातच एक मराठी कविता सोशल मीडियावरती सध्या व्हायरल होत आहे.Viral marathi poetry

👇👇👇👇

बारावीचा निकाल जाहीर तुमचा निकाल बघण्यासाठी येथे क्लिक करा..

या कवितेचे बोल आहेत चोरूनी तुम्हाला मिठीत घेशील का तर ही कविता कोणी लिहिली आहे आणि ही कविता एवढी व्हायरल का होत आहे याबद्दल आपण सविस्तर माहिती आर्टिकल मध्ये जाणून घेणार आहोत जर तुम्हाला ही कविता आवडली तर नक्कीच आपल्या इतर मित्रांना नक्की शेअर करा.

👇👇👇👇

चोरूनी तू मला मिठीत घेशील का ही कविता वाचण्यासाठी येथे क्लिक करा..

जेणेकरून ते देखील चोरूनी मला तू मिठीत घेशील का ही जी नवीन व्हायरल होणारी कविता आहे या कवितेचा कविता प्रेमी म्हणून नक्कीच वाचतील..Read more 

आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप मध्ये जॉईन होण्यासाठी येथे क्लिक करा..

Leave a Comment