Apple TV: आता अँड्रॉइड युजर्स देखील ॲपल टीव्ही ॲप वापरू शकणार आहेत, जाणून घ्या सबस्क्रिप्शन प्लॅन

Apple TV: आता अँड्रॉइड युजर्स देखील ॲपल टीव्ही ॲप वापरू शकणार आहेत, जाणून घ्या सबस्क्रिप्शन प्लॅन

आतापर्यंत ऍपल टीव्ही केवळ आयफोन वापरकर्त्यांसाठी आणि काही Android टीव्हीसाठी उपलब्ध होता, परंतु आता ते Android मोबाइलसाठी देखील डिझाइन केले जात आहे. ॲपलने यासाठी इंजिनीअर्सची भरतीही सुरू केली आहे. Apple TV चे अँड्रॉइड ॲप लवकरच रिलीज होणार आहे.

अँड्रॉइड यूजर्ससाठी एक आनंदाची बातमी आहे. तुमच्याकडे आयफोन नसल्यामुळे तुम्हाला ॲपल टीव्ही ॲप वापरता येत नसल्याची काळजी वाटत असेल, तर आनंदी व्हा. आम्ही असे म्हणत आहोत कारण Android वापरकर्ते देखील आता ॲपल टीव्ही ॲप वापरण्यास सक्षम असतील. अँड्रॉइड वापरकर्त्यांसाठी ॲपल टीव्ही ॲप लाँच करण्याची तयारी सुरू आहे.

हे ही वाचा…👇👇

भारतीय रेल्वेमध्ये लोको पायलेट आणि ट्रेन मॅनेजर साठी होणार मेगा भरती; असा करा अर्ज!!

आतापर्यंत ऍपल टीव्ही केवळ आयफोन वापरकर्त्यांसाठी आणि काही Android टीव्हीसाठी उपलब्ध होता, परंतु आता ते Android मोबाइलसाठी देखील डिझाइन केले जात आहे. ॲपलने यासाठी इंजिनीअर्सची भरतीही सुरू केली आहे. ऍपल TV चे अँड्रॉइड ॲप लवकरच रिलीज होणार आहे.

ऍपल TV ॲपसह वापरकर्त्यांना विशेष सामग्री मिळते. याशिवाय एचबीओ आणि शोटाइम सारख्या चॅनेलची सामग्री एकाच ॲपमध्ये उपलब्ध आहे. ऍपल TV ॲपवर, वापरकर्ते थेट चित्रपट पाहू शकतात आणि भाड्याने कोणताही चित्रपट पाहू शकतात. याशिवाय अनेक प्रकारच्या क्रीडा सामग्रीचा प्रवेश देखील उपलब्ध आहे.

ऍपल टीव्ही सदस्यता किंमत

 भारतात ॲपल TV+ च्या मासिक सदस्यताची किंमत 99 रुपये आहे. वापरकर्त्यांना एका आठवड्यासाठी विनामूल्य चाचणी देखील मिळते. याशिवाय तुम्ही iPhone, iPad, ॲपल TV किंवा MacBook खरेदी केल्यास तुम्हाला ॲपल TV+ चे सदस्यत्व एका वर्षासाठी मिळेल. सदस्यत्व 6 पर्यंत कुटुंब सदस्यांसह सामायिक केले जाऊ शकते.Read more 

Leave a Comment